Mitar Wutar gani
Mitar wutar gani mai ɗaukar nauyi daidaitaccen mita ce mai ɗorewa wanda aka ƙera don shigarwa, aiki da kuma kula da hanyar sadarwa ta fiber na gani.Ƙaƙwalwar na'ura ce mai sauya hasken baya da ikon kashe wuta ta atomatik.Bayan haka, yana ba da kewayon ma'auni mai faɗi, daidaito mai tsayi, aikin daidaitawa mai amfani da tashar jiragen ruwa ta duniya.Bugu da kari, yana nuna alamomin layi (mW) da masu nunin layi (dBm) a allo ɗaya a lokaci guda.
Siffar Daidaita kai ta mai amfani da kansa Baturin lithium mai caji yana goyan bayan ci gaba da aiki har zuwa awanni 48. Alamun layi (mW) da masu nunin layi (dBm) suna nuni a allo ɗaya Tashar jiragen ruwa ta duniya ta FC/SC/ST ta musamman (duba Figures 1, 2), babu juzu'i mai rikitarwa Ikon kashe wuta ta atomatik na zaɓi Hasken baya ON/KASHE
Ƙayyadaddun bayanai A B -70-3 -50-26 InGaAs 800-1700 ± 5% 850,980,1300,1310,1490,1550 Alamar layi: 0.1% Alamar Logarithmic: 0.01dBm -10 ~ +60 -25-70 10 Akalla awa 48 190×100×48 Baturin lithium mai caji 400 Sanarwa: 1. Matsakaicin tsayin igiyar igiyar ruwa: daidaitaccen tsayin igiyar igiyar aiki wanda muka kayyade: λmin - λmax, mitar wutar lantarki a cikin wannan kewayon na iya aiki da kyau tare da duk alamun biyan bukatun. 2. Ƙimar aunawa: matsakaicin ƙarfin da mita zai iya auna kamar yadda ake bukata. 3. Rashin tabbas: kuskure tsakanin sakamakon gwajin da daidaitattun sakamakon gwajin akan mashahurin ikon gani.
Samfura Kewayon aunawa Nau'in bincike Matsakaicin tsayin igiyar ruwa Rashin tabbas Daidaitaccen tsayin igiyoyin ruwa (nm) Ƙaddamarwa Yanayin aiki (℃) Yanayin ajiya (℃) Lokacin kashe wuta ta atomatik (minti) Sa'o'in aiki na ci gaba Girma (mm) Tushen wutan lantarki Nauyi(g)