• babban_banner

Rarraba na USB mai sauri na kowa na DAC

DAC na USB mai sauri(Direct Attach Cable) gabaɗaya ana fassara shi azaman kebul kai tsaye, kebul na jan ƙarfe mai haɗa kai tsaye ko kebul mai sauri.An bayyana shi azaman tsarin haɗin ɗan gajeren lokaci mai ƙarancin kuɗi wanda ke maye gurbin na'urorin gani.Dukansu ƙarshen kebul na sauri mai sauri suna da madaidaicin majalissar igiyoyi, tashoshin jiragen ruwa waɗanda ba za a iya maye gurbinsu ba, shugabannin module da igiyoyin jan ƙarfe ba za a iya raba su ba, amma idan aka kwatanta da igiyoyi masu aiki na gani na gani (Active Optical Cables), na'urorin haɗin haɗin kan igiyoyi masu sauri suna yi. ba su da tsadar laser na gani da sauran kayan lantarki, don haka Mahimman tanadi a cikin farashi da amfani da wutar lantarki a aikace-aikacen ɗan gajeren nesa.Tare da haɓakar Ethernet mafi girma, ƙididdigar girgije, Intanet na Abubuwa, da cibiyoyin bayanan kama-da-wane, an sanya ƙarin buƙatu akan ma'aikatan cibiyar bayanai.Matsakaicin saurin bayanai yana kan hanyar zuwa 400G, don haka ban da haɗin kai tsakanin 3-5m a cikin uwar garken, ana iya amfani da DAC (mita 5-7 ana buƙatar amfani da kayan rufewa na musamman don saduwa da halayen halayen).Haɗin da ya wuce waɗannan nisa gabaɗaya ana samun shi ta AOC.

 Babban ingancin 100G QSFP28 zuwa 4x25G SFP28 Passive Direct Haɗa Cable Copper Breakout Cable

10G SFP+ zuwa SFP+ High Speed Kebul

 

10G SFP + zuwa SFP + DAC yana amfani da haɗin kebul na twinaxial mai wucewa kuma yana haɗa kai tsaye zuwa tsarin SFP +, yana nuna babban yawa, ƙarancin ƙarfi, ƙarancin farashi, da ƙarancin latency.

 

Wadanne nau'ikan igiyoyi masu sauri na 10G SFP+ zuwa SFP+ ke samuwa?

 

Gabaɗaya magana, akwai nau'ikan igiyoyi masu sauri na 10G SFP+ zuwa SFP+:

 

10G SFP+ m jan karfe core high-gudun na USB (DAC),

 

10G SFP + Active Copper High Speed ​​​​Cable (ACC),

 

10G SFP+ kebul na gani mai aiki (AOC),

 

Sun dace da haɗin yanar gizo a cikin tarkace da tsakanin raƙuman da ke kusa kuma suna da tsada sosai.

 

Kebul na USB mai saurin gudu na SFP+ yana ba da haɗin wutar lantarki kai tsaye tsakanin ƙarshen biyu na kebul ɗin madaidaici, kuma nisan haɗin zai iya kaiwa 12m.Koyaya, saboda nauyin nauyin kebul ɗin da kuma la'akari da matsalar amincin sigina, tsawon lokacin amfani da shi gabaɗaya yana iyakance tsakanin 7m zuwa 10m.

 

 

40G QSFP+ zuwa QSFP+ Cable High Speed

 

Kebul mai sauri na 40G (DAC) yana nufin kebul mai haɗawa tare da transceivers na fiber optic a ƙarshen duka, wanda zai iya cimma watsa bayanai na 40Gbps kuma shine mafita mai sauri mai sauri mai tsada.Za'a iya raba igiyoyi masu saurin sauri na 40G na yau da kullun zuwa nau'ikan uku: 40G QSFP+ zuwa QSFP+DAC, 40GQSFP+ zuwa 4*SFP+DAC, da 40GQSFP+ zuwa 4XFP+DAC.

 

40G QSFP+ zuwa QSFP+ DAC ya ƙunshi 40G QSFP+ na gani na gani biyu da wayoyi masu mahimmanci na jan karfe.Ana iya amfani da wannan kebul mai sauri don gane haɗin haɗin tashar jiragen ruwa na 40G QSFP+ zuwa tashoshin 40G QSFP, gabaɗaya a cikin 7m kawai.nisa.

 

40G QSFP+ zuwa 4×SFP+ DAC yana kunshe da 40G QSFP+ transceiver na gani guda ɗaya, waya mai mahimmanci na jan ƙarfe da masu ɗaukar hoto na 10G SFP+ guda huɗu.Ɗayan ƙarshen shine 40G QSFP + dubawa, wanda ya dace da buƙatun SFF-8436, ɗayan ƙarshen shine 10G SFP + musaya guda huɗu., a cikin layi tare da buƙatun SFF-8432, galibi ana amfani da su don gane haɗin kai tsakanin 40G da kayan aikin 10G (NIC / HBA / CNA, kayan aiki da uwar garken), bisa ga buƙatun abokin ciniki na tsawon igiyoyi a ƙarshen duka, yawanci kawai a cikin 7m.Nisa, a halin yanzu shine mafi tattalin arziƙi kuma mai sauƙi don cimma canjin canjin tashar jiragen ruwa.

 

40G QSFP+ zuwa 4XFP DAC ya ƙunshi 40G QSFP+ transceiver na gani guda ɗaya, waya mai mahimmanci na jan ƙarfe da masu ɗaukar gani na gani na 10G XFP guda huɗu.Tun da transceiver na XFP fiber optic ba shi da ma'aunin kebul na tagulla na DAC, diyya ta siginar da na'urar ke bayarwa ba ta da yawa, kuma asarar kebul ɗin kanta yana da girma sosai.Ana iya amfani dashi kawai don watsa gajeriyar nisa, gabaɗaya tsakanin nisa na 2m.Don haka, ana iya amfani da wannan kebul mai sauri don Interconnects data kasance 40G QSFP tashoshin jiragen ruwa zuwa 4 XFP tashar jiragen ruwa.

 

25G SFP28 zuwa SFP28 High Speed ​​​​Cable

 

25G SFP28 zuwa SFP28 DAC na iya ba abokan ciniki damar haɗin haɗin kai na babban bandwidth na 25G, daidai da daidaitattun IEEE P802.3 ta Ethernet da SFF-8402 SFP28, kuma ana amfani dashi sosai a cibiyar bayanai ko yanayin tsarin cibiyar supercomputing.

 

100G QSFP28 zuwa QSFP28 High Speed ​​Cable

 

100G QSFP28 zuwa QSFP28 DAC na iya samar da abokan ciniki tare da damar haɗin kai na babban bandwidth na 100G, samar da tashoshi 4 duplex, kowane tashar zai iya tallafawa har zuwa 25Gb / s yawan aiki, kuma haɗin haɗin haɗin kai shine 100Gb / s, daidai da SFF-8436 ƙayyadaddun bayanai, ana amfani da su a Haɗin kai tsakanin na'urori masu tashar jiragen ruwa na QSFP28.

 

100G QSFP28 zuwa 4*SFP28 Babban Gudun Cable

 

Ɗayan ƙarshen 100G QSFP28 zuwa 4 SFP28 DAC shine 100G QSFP28 dubawa, kuma ɗayan ƙarshen shine 4 25G SFP28 musaya, wanda zai iya ba abokan ciniki damar haɗin haɗin bayanai na babban bandwidth na 100G, daidai da SFF-8665/SFF-8679 IEEE 802.3bj da ka'idodin InfinibandEDR, Ana amfani da shi sosai a cibiyar bayanai ko yanayin tsarin cibiyar sarrafa kwamfuta.


Lokacin aikawa: Oktoba-18-2022