• babban_banner

5GHz WIFI ONU suna ƙara shahara

WiFi na 5GHz yana amfani da maɗaurin mitar mafi girma don kawo ƙarancin cunkoson tashoshi.Yana amfani da tashoshi 22 kuma baya tsoma baki tare da juna.Idan aka kwatanta da tashoshi 3 na 2.4GHz, yana rage cunkoson sigina sosai.Don haka adadin watsawa na 5GHz ya fi 5GHz sauri fiye da 2.4GHz.

Mitar mitar Wi-Fi ta 5GHz ta amfani da ka'idar 802.11ac na ƙarni na biyar na iya kaiwa saurin watsawa na 433Mbps a ƙarƙashin bandwidth na 80MHz, da saurin watsawa na 866Mbps a ƙarƙashin bandwidth na 160MHz, idan aka kwatanta da ƙimar watsawar 2.4GHz mafi girma. 300Mbps An inganta sosai.

Idan kana buƙatar rufe yanki mafi girma ko samun mafi girma shiga cikin ganuwar, 2.4 GHz zai fi kyau.Koyaya, ba tare da waɗannan iyakoki ba, 5 GHz zaɓi ne mai sauri.Lokacin da muka hada fa'idodi da rashin amfanin waɗannan mitan mitoci guda biyu kuma suna haɗe da maki mara waya, kuma mu more tasirin tsangwama, kuma mu more duk-zagaye-zagaye a mafi kyawun wi -Fi cibiyar sadarwa.

5GHz WIFI ONU
5GHz WIFI ONU-1

An tsara nauyin mu azaman HGU (Ƙofar Gidan Gida) a cikin hanyoyin FTTH daban-daban;aikace-aikacen FTTH mai ɗaukar nauyi yana ba da damar sabis na bayanai.Ya dogara ne akan balagagge kuma barga, fasahar XPON mai tsada.Yana iya canzawa ta atomatik tare da yanayin EPON da GPON lokacin da ya isa ga EPON OLT ko GPON OLT.Yana ɗaukar babban aminci, sauƙin sarrafawa, sassaucin sanyi da ingantaccen sabis na sabis (QoS) garanti don saduwa da aikin fasaha na ƙirar China Telecom EPON CTC3.0.Ya dace da IEEE802.11n STD, yana ɗauka tare da 2 × 2 MIMO, mafi girman ƙimar har zuwa 300Mbps.Yana da cikakkiyar yarda da ƙa'idodin fasaha kamar ITU-T G.984.x da IEEE802.3ah.ZTE chipset 279127 ne ya tsara shi.

Siffar

Yana goyan bayan Yanayin Dual (yana iya samun damar GPON/EPON OLT).
Yana goyan bayan matakan GPON G.984/G.988
Taimakawa CATV dubawa don Sabis na Bidiyo da kuma kula da nesa ta Major OLT
Taimakawa aikin 802.11n WIFI (2 × 2 MIMO).
Taimakawa NAT, aikin Firewall.
Goyon bayan Gudun Gudun & Guguwar guguwa, Gano Madauki, Canza tashar tashar jiragen ruwa da Gano-Madauki
Goyan bayan yanayin tashar tashar jiragen ruwa na daidaitawar VLAN
Goyan bayan LAN IP da DHCP Server sanyi
Taimakawa TR069 Kanfigareshan Nesa da kiyayewa
Taimakawa Hanyar PPPoE/IPoE/DHCP/Static IP da Yanayin gauraya
Taimakawa IPv4/IPv6 dual stack
Goyi bayan IGMP m/snooping/proxy
Daidai da daidaitattun IEEE802.3ah
Mai jituwa tare da mashahurin OLT (HW, ZTE, FiberHome…)


Lokacin aikawa: Nuwamba-03-2023