Birnin Foshan zuwa Gundumomin WDM
1.1.Gina sabon tsarin DWDM mai raƙuman ruwa 40 tare da adadin tashoshi ɗaya na 10Gbps
1.2.Goyan bayan 1+1 kariyar sauyawa ta atomatik ta hanya biyu
A'a. | Yanki | Matsakaicin NO. na CH | A'A.na CH da za a tura | Darajar/CH |
1 | Gundumar City A | 40 | 14 | 10GE |
2 | Gundumar B | 40 | 14 | 10GE |
3 | Gundumar C | 40 | 8 | 10GE |
Jimlar | --- | 32 | 10GE |
2.1.Bukatun tashoshi:
2.1.1.Isar da sabis na 14*10 Gigabit daga ɗakin kwamfuta na birni zuwa ɗakin kwamfutar Nanhai
2.1.2, babban aikin hanya, madadin hanyar sauyawa≤32mm ku
2.1.3.Ana iya amfani da OTU na gida don siffanta siginar, ƙarawa, da cire agogon.
2.2.Bukatun tashoshi:
2.2.1.Isar da sabis na Gigabit 14*10 daga ɗakin kwamfuta na birni zuwa ɗakin kwamfuta na Shunde
2.2.2, babban aikin hanya, madadin hanyar sauya ≤ 32mms
2.3.3.Ana iya amfani da OTU na gida don siffanta siginar, ƙarawa, da cire agogon.
2.3.Bukatun tashoshi:
2.3.1.8*10 Gigabit ana watsa sabis ɗin daga ɗakin kwamfuta na birni zuwa ɗakin kwamfuta na Gaoming
2.3.2.Babban hanya yana aiki kuma madadin hanya shine ≤32mms
2.3.3.Ana iya amfani da OTU na gida don siffanta siginar, ƙarawa, da cire agogon.
3.1.Bayanin shirin
3.1.1.Idan aka yi la'akari da fadada iya aiki, an tsara rukunin demultiplexing na igiyar ruwa bisa ga raƙuman ruwa 8
3.1.2.Lissafin bayanan da aka bayar don attenuation na kebul na gani (an haɗa da asarar haɗin haɗi da asarar shigarwa).
3.1.3.Haɗin lissafin ikon gani:
Unidirectional: Ana ƙididdige ƙarfin hasken wutar lantarki guda ɗaya na na'urar gani a 0dBm (-2~3dBm), haɓaka ta BA kuma ta rage ta OLP, ƙarfin fiber mai shigowa mai shigowa shine + 4dBm, wanda aka rage ta layin 27dBm, OLP 2dB ya rage, kuma ikon shigar da PA shine -25dBm , Bayan haɓakawa na PA 20dB, ƙarfin wutar lantarki guda ɗaya shine -5dBm, bayan DEMUX de-wave, ikon guda ɗaya shine -10dBm, wanda aka tabbatar ya kasance cikin kewayon hankali na na gani module;
Komawa: Bayan ƙididdigewa, ƙarfin igiyar ruwa guda ɗaya a ƙarshen karɓar shine -10dBm, wanda aka ba da tabbacin kasancewa cikin kewayon ji na gani na ƙirar gani.
3.1.4.Lissafin tsarin OSNR (mai sauƙi): OSNR = 58 + 4-27-1-6 = 28dB≥24dB, wanda ya dace da ƙayyadaddun ƙira.
3.2.Amfanin mafita
3.2.1.Yi amfani da DWDM zuwa multix 40 sabis akan kebul na gani ɗaya don watsawa, wanda ke adana albarkatun kebul na gani sosai yayin tabbatar da bandwidth;
3.2.2.Babban kwanciyar hankali: Wannan ƙirar mafita tana ɗaukar OLP 1 + 1 kariyar hanya dual, yana goyan bayan sauyawa ta atomatik, kuma yana tabbatar da kwanciyar hankali na kasuwanci;
3.2.3.Kayan aikin WDM suna ɗaukar ƙira na yau da kullun, keɓantaccen aiki da m, mai sauƙin faɗaɗawa, kawai buƙatar ƙara hukumar sabis lokacin faɗaɗa, ba tare da katse kasuwancin da ke akwai ba.
3.2.4.Kwamitin OTU yana ɗaukar ƙirar 3R, wanda zai iya sake fasalin siginar, ƙara agogo da sake lokaci don tabbatar da cewa siginar ba ta gurbata ba.
3.2.5.Taimakawa ayyuka daban-daban don samun damar SDH, PDH, CATV, Ethernet, bayanan murya, da dai sauransu, masu dacewa da kayan aiki daga masana'antun daban-daban.
3.2.6.Na'urar tana ba da wutar lantarki mai zafi 1+1, wanda ke inganta kwanciyar hankali na na'urar
3.2.7.Mallake ayyukan sarrafa cibiyar sadarwa mai ƙarfi, wanda zai iya fahimtar sarrafa cibiyar sadarwa mai nisa, fahimtar sa ido kan kasuwanci na kan layi, da sauƙaƙe kulawa